നിലയ്ക്കല്‍ ഭദ്രാസന യുവജനപ്രസ്ഥാനം കലാമത്സരം നടന്നു

മലങ്കര ഓര്‍ത്തഡോക്സ് സുറിയാനി സഭയുടെ നിലയ്ക്കല്‍ ഭദ്രാസന യുവജനപ്രസ്ഥാനം കലാമത്സരം നവംബര്‍ 24നു ഞായറാഴ്ച 12.30 മുതല്‍ റാന്നി, സെന്റ് തോമസ് അരമനയില്‍ വച്ച് നടന്നു.
ഭദ്രാസനാധിപന്‍ അഭിവന്ദ്യ ഡോ.ജോഷ്വാ മാര്‍ നിക്കോദീമോസ് മെത്രാപ്പോലീത്തായുടെ അദ്ധ്യക്ഷതയില്‍ കൂടിയ സമ്മേളനത്തില്‍ വച്ച് മുന്‍ എം.എല്‍.എ ജോസഫ് എം.പുതുശ്ശേരി കലാമത്സരം ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. ഭദ്രാസന സെക്രട്ടറി ഫാ.ഷൈജു കുര്യന്‍, ഫാ.ജോജി മാത്യു, ഫാ.മാത്യു തോമസ്, സി.ആര്‍ കൃഷ്ണക്കുറുപ്പ്, ബിബിന്‍ മാത്യൂസ് കുറ്റിക്കണ്ടത്തില്‍, അനു വര്‍ഗീസ് എന്നിവര്‍ പ്രസംഗിച്ചു.
വിവിധ വേദികളിലായി നടത്തപ്പെട്ട മത്സരങ്ങളില്‍ അയിരൂര്‍ സെന്റ് മേരീസ് ചെറിയപളളി, പെരുമ്പെട്ടി സെന്റ് മേരീസ്, സീതത്തോട് മാര്‍ ഗ്രീഗോറിയോസ്  ഇടവകകള്‍ ഒന്നും രണ്ടും മൂന്നും സ്ഥാനങ്ങള്‍ നേടി.
നിലയ്ക്കല്‍ ഭദ്രാസന യുവജനപ്രസ്ഥാനം കലാമത്സര വിജയികള്‍
സംഗീതം (Male)
സ്ഥാനം                                      പേര്                                                                                         ഇടവക
1.                                       ജോസ് ജോര്‍ജ്ജ് മല്‍ക്ക്                                    നാറാണംമൂഴി സെന്റ് ജോര്‍ജ്ജ്
2.                                      റോബിന്‍ വര്‍ഗീസ്                                           വടശ്ശേരിക്കര സെന്റ് മേരീസ്
3.                                      റോഹന്‍ ജേക്കബ് സി.രാജന്‍                    കരികുളം സെന്റ് മേരീസ്
സംഗീതം (Female)
1.                                        മെര്‍ലിന്‍ അന്ന തോമസ്                               മതാപ്പാറ സെന്റ് തോമസ് വലിയപളളി
2.                                       റെനി വി.ജോര്‍ജ്ജ്                                             നാറാണംമൂഴി സെന്റ് ജോര്‍ജ്ജ്
3.                                       ജെയിന്‍ എലിസബേത്ത് ജോണ്‍             വയലത്തല മാര്‍ ക്ളീമ്മീസ് ബദ്ശീന്‍
പ്രസംഗം(Male)
1.                                       വിനീഷ് പി.തോമസ്                                         പെരുമ്പെട്ടി സെന്റ് മേരീസ്
2.                                       ജീന്‍ ഫിലിപ്പ് സജി                                           സീതത്തോട് മാര്‍ ഗ്രീഗോറിയോസ്
3.                                       ജോസ് ജോര്‍ജ്ജ് മല്‍ക്ക്                                  നാറാണംമൂഴി സെന്റ് ജോര്‍ജ്ജ്
പ്രസംഗം (Female)
1.                                      മിന്റാ മറിയം വര്‍ഗീസ്                                   മതാപ്പാറ സെന്റ് തോമസ് വലിയപളളി
2.                                     ക്രിസ്റി മേരി ജോയി                                          അയിരൂര്‍ സെന്റ് മേരീസ് ചെറിയപളളി
& ഷീജ എബ്രഹാം                                                  തിരുമുറ്റം സെന്റ് മേരീസ്
3.                                     ആഷ്ന എലിസബേത്ത് അലക്സ്                 കരികുളം സെന്റ് മേരീസ്
കീബോര്‍ഡ്
1.                                      മെറിന്‍ കെ. മാത്യു                                            അയിരൂര്‍ സെന്റ് മേരീസ് ചെറിയപളളി
2.                                      സുരേഷ് ഫിലിപ്പ്                                                  നാറാണംമൂഴി സെന്റ് ജോര്‍ജ്ജ്
3.                                       എബി ഫിലിപ്പ്                                                      തിരുമുറ്റം സെന്റ് മേരീസ്
തബല
1.                                     ആല്‍ബിന്‍ ചാക്കോ                                           പെരുമ്പെട്ടി സെന്റ് മേരീസ്
2.                                     സോണി പി. മാത്യു                                              അയിരൂര്‍ സെന്റ് മേരീസ് ചെറിയപളളി
കഥാപ്രസംഗം
1.                                     വിനീഷ് പി. തോമസ്                                            പെരുമ്പെട്ടി സെന്റ് മേരീസ്
2.                                     ശ്രേയ മെറിന്‍ മാത്യു                                          അയിരൂര്‍ സെന്റ് മേരീസ് ചെറിയപളളി
കഥാരചന
1.                                     റ്റിജി എബ്രഹാം                                                       പെരുമ്പെട്ടി സെന്റ് മേരീസ്
2.                                     അജ്ഞു മാത്യു                                                          വയ്യാറ്റുപുഴ സെന്റ് തോമസ്
3.                                     ലിന്റു തോമസ്                                                       സീതത്തോട് മാര്‍ ഗ്രീഗോറിയോസ്
ചിത്രരചന
1.                                     ആഷ് ആന്‍ വര്‍ഗീസ്                                           തിരുമുറ്റം സെന്റ് മേരീസ്
2.                                     ജിംസ് ജേക്കബ് ചാക്കോ                                    അയിരൂര്‍ സെന്റ് മേരീസ് ചെറിയപളളി
3.                                    റ്റെസ്സിന്‍ ജുവാനാ ഈപ്പന്‍                              തിരുമുറ്റം സെന്റ് മേരീസ്
കവിതാരചന
1.                                     സ്നേഹ മാത്യു                                                         സീതത്തോട് മാര്‍ ഗ്രീഗോറിയോസ്
2.                                    ആഷ് ആന്‍ വര്‍ഗീസ്                                           തിരുമുറ്റം സെന്റ് മേരീസ്
3.                                     ചിന്നു എല്‍സാ മാത്യു                                         അയിരൂര്‍ സെന്റ് മേരീസ് ചെറിയപളളി
ഷെറില്‍ ദാനിയേല്‍                                           അയിരൂര്‍ സെന്റ് മേരീസ് ചെറിയപളളി
& സിജു വര്‍ഗീസ്                                                       സീതത്തോട് മാര്‍ ഗ്രീഗോറിയോസ്
ഉപന്യാസം
1.                                    ജീന്‍ ഫിലിപ്പ് സജി                                                 സീതത്തോട് മാര്‍ ഗ്രീഗോറിയോസ്
2.                                   ക്രിസ്റി മേരി ജോയി                                            അയിരൂര്‍ സെന്റ് മേരീസ് ചെറിയപളളി
3.                                   ഷീജ എബ്രഹാം                                                        തിരുമുറ്റം സെന്റ് മേരീസ്
ക്വിസ്സ്  
1.                                    റോബിന്‍ ജേക്കബ് റോയി
& ചിന്നു എല്‍സാ മാത്യു                                     അയിരൂര്‍ സെന്റ് മേരീസ് ചെറിയപളളി
2.                                   ജീന്‍ ഫിലിപ്പ് സജി
& ജിതിന്‍ തോമസ്                                                 സീതത്തോട് മാര്‍ ഗ്രീഗോറിയോസ്
ജെറിന്‍ കുര്യന്‍ സജി
& സിജു വര്‍ഗീസ്                                                         സീതത്തോട് മാര്‍ ഗ്രീഗോറിയോസ്
3.                                   ആഷ് എലിസബേത്ത് അലക്സ്
& റോഹന്‍ ജേക്കബ് സി.രാജന്‍                      കരികുളം സെന്റ് മേരീസ്
സമൂഹഗാനം
1.                                  മേഘ ജോണ്‍സണ്‍,
ചിഞ്ചു മേരി സ്കറിയ
സ്നേഹ ജെയിംസ്                                                       പുഞ്ചവയല്‍ സെന്റ് മേരീസ്
2.                                 ജെറിന്‍ ജോര്‍ജ്ജ് അനില്‍
റോബിന്‍ ജേക്കബ് റോയി
എബിന്‍ റ്റോം റോയി                                                 അയിരൂര്‍ സെന്റ് മേരീസ് ചെറിയപളളി
3.                                മെറിന്‍ കെ. മാത്യു
അഞ്ചു സാറാ വര്‍ഗീസ്
& ചിന്നു എല്‍സാ മാത്യു                                              അയിരൂര്‍ സെന്റ് മേരീസ് ചെറിയപളളി
സോപകരണ സമൂഹഗാനം
1.                                  മെറിന്‍ കെ.മാത്യു
അഞ്ചു സാറാ വര്‍ഗീസ്
ചിന്നു എല്‍സാ മാത്യു
ശ്വേത മേരി മാത്യു
& ശ്രേയ മെറിന്‍ മാത്യു                                               അയിരൂര്‍ സെന്റ് മേരീസ് ചെറിയപളളി
2.                                  സുരേഷ് ഫിലിപ്പ്
ജോസ് ജോര്‍ജ്ജ് മല്‍ക്ക്
റെനി വി. ജോര്‍ജ്ജ്
സീന സുരേഷ്
ഷീന പി.ജോര്‍ജ്ജ്                                                                 നാറാണംമൂഴി സെന്റ് ജോര്‍ജ്ജ്
3.                              എബി ഫിലിപ്പ്
ബിജിന്‍ പി.തോമസ്
ജിന്‍സി ജോസഫ്
ജെന്‍സി ദാനിയേല്‍
& റിജോ അലക്സ്                                                                 തിരുമുറ്റം സെന്റ് മേരീസ്
മാര്‍ഗ്ഗംകളി
1.                             പ്രീതി അച്ചാമ്മ ജോര്‍ജ്ജ് & ടീം                                           നാറാണംമൂഴി സെന്റ് ജോര്‍ജ്ജ്
കോല്‍കളി
1.                             ആല്‍ബിന്‍ ചാക്കോ & ടീം                                                   പെരുമ്പെട്ടി സെന്റ് മേരീസ്
2.                              റോബിന്‍ ജേക്കബ് റോയി & ടീം                                    അയിരൂര്‍ സെന്റ് മേരീസ് ചെറിയപളളി
ഒന്നാം സ്ഥാനം: അയിരൂര്‍ സെന്റ് മേരീസ് ചെറിയപളളി
രണ്ടാം സ്ഥാനം: പെരുമ്പെട്ടി സെന്റ് മേരീസ്
മൂന്നാം സ്ഥാനം: സീതത്തോട് മാര്‍ ഗ്രീഗോറിയോസ്

Comments

comments

Share This Post

Post Comment