സാമൂഹ്യ പ്രതിബദ്ധതയുള്ള ടാഗുമായി ഫാ.വര്‍ഗീസ് ലാല്‍


സോഷ്യല്‍ മീഡിയ ഏറ്റവുമധികം ശക്തിയാര്‍ജ്ജിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുന്ന ഇന്നത്തെ സാമൂഹ്യജീവിതത്തില്‍ ഒരു പെണ്‍കുട്ടി നേരിടേണ്ടിവരുന്ന വൈതരണികളെ വളരെ തീക്ഷ്ണമായി അവതരിപ്പിക്കുന്ന ഹൃസ്വചിത്രവുമായി എത്തുകയാണ് ഫാ.വര്‍ഗീസ് ലാല്‍. ടാഗ് എന്ന് പേരിട്ടിരിക്കുന്ന ഈ കൊച്ചുചിത്രം സംവദിക്കുന്ന ഭാഷ ഇന്നിന്റെ യുവത്വത്തിന് വളരെ പരിചിതമാണ്. സൈബര്‍ കുറ്റകൃത്യങ്ങളുടെ വാര്‍ത്തകള്‍ നിറയുന്ന സമകാലിക സമൂഹം തീര്‍ച്ചയായും കണ്ടിരിക്കേണ്ട ഈ ചിത്രത്തിന്റെ അണിയറ പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ പൂര്‍ത്തീകരണത്തിലെത്തി നില്‍ക്കുകയാണ്. ഫാ.വര്‍ഗീസ് ലാലിന്റെ ഇരുപതാം ഷോര്‍ട്ട് ഫിലിം എന്ന് പ്രത്യേകത കൂടി ടാഗിനുണ്ട്. പ്രശസ്ത സിനിമാതാരം വിജയരാഘവന്‍, നീനാകുറുപ്പ്, അഞ്ജു കുര്യന്‍, തുടങ്ങി നിരവധി താരങ്ങള്‍ അണിനിരക്കുന്നു.സഭയുടെ മാനവ ശാക്തീകരണ വകുപ്പിന്റെ പ്രവര്‍ത്തനങ്ങളുടെ ഭാഗമായി അണിയിച്ചൊരുക്കുന്ന ഈ കൊച്ചുചിത്രം സമൂഹത്തില്‍ വളരെയധികം ചലനം സൃഷ്ടിക്കാന്‍ പര്യാപ്തമാണ്. വൈദിക സേവനത്തിനൊപ്പം സാമൂഹ്യ വിഷയങ്ങളില്‍ ചലച്ചിത്രങ്ങളിലൂടെ സാമൂഹ്യസേവനം ചെയ്യുവാന്‍ ഏറെ ഇഷ്ടപ്പെടുന്ന ഫാ.വര്‍ഗീസ് ലാല്‍ മലങ്കര ഓര്‍ത്തഡോക്‌സ് സഭയുടെ വെബ് മാനേജര്‍ കൂടിയാണ്. കൊട്ടാരക്കര പുത്തൂര്‍ വലിയപള്ളി അംഗമാണ്.

Comments

comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *