പരുമല പള്ളിയുടെ വി.മദ്ബഹായില്‍ വരച്ച ഐക്കണ്‍ പെയിന്റിംഗിന്റെ സമര്‍പ്പണ ശുശ്രൂഷ

പരുമല പള്ളിയുടെ വി.മദ്ബഹായില്‍ വരച്ച ഐക്കണ്‍ പെയിന്റിംഗിന്റെ സമര്‍പ്പണ ശുശ്രൂഷ മലങ്കര സഭയുടെ പരമാധ്യക്ഷന്‍ പരിശുദ്ധ ബസേലിയോസ് മാര്‍ത്തോമ്മാ പൗലോസ് ദ്വിതീയന്‍ കാതോലിക്കാ ബാവ നിര്‍വഹിച്ചു. അഹമ്മദാബാദ് ഭദ്രാസനാധിപന്‍ അഭി.ഡോ.ഗീവര്‍ഗീസ് മാര്‍ യൂലിയോസ് പെയിന്റിംഗിന്റെ പ്രത്യേകതകളെക്കുറിച്ച് വിശദീകരിച്ചു. സുല്‍ത്താന്‍ ബത്തേരി ഭദ്രാസനാധിപന്‍ അഭി. ഏബ്രഹാം മാര്‍ എപ്പിഫാനിയോസ് പരുമല സെമിനാരി മാനേജര്‍ ഫാ.എം.സി.കുര്യാക്കോസ്, അസി.മാനേജര്‍മാരായ ഫാ.കെ.വി.ജോസഫ് റമ്പാന്‍, ഫാ.എ.ജി.ജോസഫ് റമ്പാന്‍, ഫാ.വൈ.മത്തായിക്കുട്ടി, പരുമല ആശുപത്രി സി.ഇ.ഒ. ഫാ.എം.സി.പൗലോസ് ഫാ.അശ്വിന്‍ ഫെര്‍ണാണ്ടസ്. എന്നിവര്‍ സംബന്ധിച്ചു. ഫാ.അശിന്‍ഫെര്‍ണാണ്ടസിന്റെ ചുമതലയിലാണ് ഐക്കണ്‍ പെയിന്റിംഗ് വര്‍ക്കുകള്‍ പൂര്‍ത്തീകരിച്ചത്.

Comments

comments

Share This Post

Post Comment